English |  BSL | Hepgor gwe-lywio |  Testun yn Unig |  Newid maint y testun  A A A

Aelodau'r Cynulliad ac Aelodau Seneddol 

Etholaeth Dwyrain Caerfyrddin a Dinefwr
Jonathan Edwards (Plaid Cymru)
37 Wind Street, Ammanford, Carmarthenshire, SA18 3DN

Ffôn: 01269 597677
Ffacs: 01269 591849
Wefan: www.jonathonedwards.org.uk

House of Commons, London, SW1A OAA


Etholaeth Gorllewin Caerfyrddin a De Sir Benfro
Simon Hart (Conservative)
15 St John Street, Whitland, Carmarthenshire, SA34 0AN

Ffôn: 01994 342002
E-mail: simon.hart.mp.@parliament.uk
Wefan: www.simon-hart.com

House of Commons, London, SW1A 0AA | Ffôn: 020 7219 3000


Etholaeth Llanelli

Nia Griffith (Labour)
6 Queen Victoria Road, Llanelli, SA15 2TL

Ffôn: 01554 756374

Wefan: www.niagriffith.org.uk

House of Commons, London, SW1A OAA

 

Aelodau Rhanbarthol Cynulliad Cymru – Canolbarth a Gorllewin Cymru
Rebecca Evans (Labour)
E-bost: Rebecca.Evans@wales.gov.uk
The National Assembly for Wales, Cardiff Bay, Cardiff, CF99 1NA


Simon Thomas (Plaid Cymru)
The National Assembly for Wales, Cardiff Bay, Cardiff, CF99 1NA
E-bost: Simon.Thomas@wales.gov.uk


Mr William Powell (Welsh Liberal Democrats)
The National Assembly for Wales, Cardiff Bay, Cardiff, CF99 1NA
E-bost: William.Powell@wales.gov.uk


Ms Joyce Watson (Labour)
The National Assembly for Wales, Cardiff Bay, Cardiff, CF99 1NA
Ffôn: 02920 898614
E-bost: Joyce.Watson@wales.gov.uk


Aelodau Senedd Ewrop
Kay Swinburne (Conservative)
Rhea Court, Rhea Lane, Ledbury, HR8 2PT
E-bost: Kay.Swinburne@europarl.europa.eu


Derek Vaughan (LABOUR)
11 Marine Walk, Ogmore by Sea, Vale of Glamorgan, CF32 0PQ
E-bost: Derek.Vaughan@europarl.europa.eu


Jill Evans (PLAID CYMRU)
72 Tyntwla Road, Llwynypia, Rhondda, CF40 2SR
E-bost: Jill.Evans@europarl.europa.eu


Nathan Lee Gill (UKIP)
29 Ponc y Fron, Llangefni, Anglesey, LL77 7NY
E-bost:

Tudalen wedi ei diweddaru ar 06/6/2014